Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-C5012S-A
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 2592x1944
– Cảm biến 1/2.7'' Sony Starvis 5.0MP
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR, AGC
– Tích hợp Mic
– Ống kính 3.6mm
– Tầm xa đèn 30m
– Chuẩn chống nước IP67
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Hậu mãi và dịch vụ liên quan sản phẩm
☑️Khảo sát và lập dự toán lắp đặt hệ thống.
☑️Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật, cài đặt phần mềm.
☑️Dịch vụ thi công lắp đặt toàn bộ hệ thống CCTV
☑️Dịch vụ bảo trì hệ thống CCTV
Camera KX-C5012S-A
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 2592x1944
– Cảm biến 1/2.7'' Sony Starvis 5.0MP
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR, AGC
– Tích hợp Mic
– Ống kính 3.6mm
– Tầm xa đèn 30m
– Chuẩn chống nước IP67
| Camera KBVISION KX-C5012S-A | |
| Model | KX-C5012S-A |
| Cảm biến ảnh | 1/2.7 inch CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 2880 (H) × 1620 (V) |
| Tốc độ màn trập | PAL: 1/25s–1/100000s NTSC: 1/30s–1/100000s |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | 0.01 Lux/F1.6, 30IRE, 0 Lux IR on |
| Tỉ lệ S/N | >65dB |
| Tầm xa đèn | 30m |
| Bật tắt đèn | Tự động / Thủ công |
| Số đèn | 1 |
| PTZ | Pan: 0°–360° Tilt: 0°–78° Rotation: 0°–360° |
| Ống kính | |
| Kiểu | Tiêu cự cố định |
| Ngàm | M12 |
| Tiêu cự | 3.6 mm |
| Khẩu độ tối đa | F1.6 |
| Trường quan sát | 109° × 92° × 48° |
| Kiểu mống mắt | Cố định |
| Khoảng cách lấy nét | 1.6 m (5.2 ft) |
| DORI | Phát hiện: 80 m Quan sát: 32 m Nhận diện: 16 m Xác định: 8 m |
| Video | |
| Tỉ lệ khung hình | CVI: PAL: 5M@25 fps; 4M@25 fps; 1080p@25 fps NTSC: 5M@25 fps; 4M@30 fps; 1080p@30 fps AHD: PAL: 4M@25 fps; NTSC: 4M@30 fps TVI: PAL: 4M@25 fps; NTSC: 4M@30 fps CVBS: PAL: 960H; NTSC: 960H |
| Độ phân giải | 5M (2880 × 1620); 4M (2560 × 1440); 1080p (1920 × 1080); 960H (960 × 576/960 × 480) |
| Chế độ ngày đêm | Auto(ICR)/Color/B/W |
| BLC | BLC/HLC/WDR/HLC-Pro |
| WDR | 120dB |
| Cân bằng trắng | Tự động; Thủ công |
| Điều khiển cảm biến | Tự động; Thủ công |
| Chống nhiễu | 2D-NR |
| Hồng ngoại thông minh | Có |
| Lật hình ảnh | Có |
| Vùng riêng tư | Off/On (8 vùng hình chữ nhật) |
| Xuất video | CVI/TVI/AHD/CVBS qua cổng BNC |
| Mic | Có |
| Tổng quan | |
| Nguồn | 12 VDC ± 30% |
| Công suất tiêu thụ | Max 3.2 W (12 VDC, light on) |
| Kích thước chuẩn | φ109.9 mm × 88.1 mm (φ4.33" × 3.47") |
| Trọng lượng | Net: 230 g; Gross: 420 g |
| Nhiệt độ hoạt động | –40 °C to +60 °C (–40 °F to 140 °F) |
| Chuẩn kháng nước | IP67 |
| Chất liệu | Nhựa + kim loại |