Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-CF2203L
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– Cảm biến 1/2.8 inch 2.16 Mega Pixels CMOS
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR, AGC
– Ống kính 3.6mm
– Tầm xa đèn 40m
– Chuẩn chống nước IP67
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Hậu mãi và dịch vụ liên quan sản phẩm
☑️Khảo sát và lập dự toán lắp đặt hệ thống.
☑️Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật, cài đặt phần mềm.
☑️Dịch vụ thi công lắp đặt toàn bộ hệ thống CCTV
☑️Dịch vụ bảo trì hệ thống CCTV
Camera KX-CF2203L
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– Cảm biến 1/2.8 inch 2.16 Mega Pixels CMOS
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR, AGC
– Ống kính 3.6mm
– Tầm xa đèn 40m
– Chuẩn chống nước IP67
| Camera KBVISION KX-CF2203L | |
| Model | KX-CF2203L |
| Cảm biến ảnh | 1/2.8 inch 2.16 Mega Pixels CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 1920 x 1080 |
| Tốc độ màn trập | PAL: 1/25 s–1/100,000 s NTSC: 1/30 s–1/100,000 s |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | 0.005 Lux/F1.6, 30IRE, 0 Lux LED on |
| Đèn | Đèn trắng: 40m |
| Bật tắt đèn | Tự động / Thủ công |
| Số đèn | 2 |
| PTZ | Pan: 0°–360° Tilt: 0°–180° Rotation: 0°–360° |
| Ống kính | |
| Kiểu | Tiêu cự cố định |
| Ngàm | M12 |
| Tiêu cự | 3.6 mm |
| Khẩu độ tối đa | F1.6 |
| Trường quan sát | H:86.9°; V: 46.3°; D: 103.6° |
| Kiểu mống mắt | Cố định |
| Khoảng cách lấy nét | 1.2m (3.94ft) |
| DORI | Phát hiện: 55.2 m Quan sát: 22.1 m Nhận diện: 11.0 m Xác định: 5.5 m |
| Video | |
| Tỉ lệ khung hình | CVI: PAL: 1080p@25fps, 720@25fps, 720@50fps; NTSC: 1080p@30 fps, 720@30fps, 720@60fps; AHD: PAL: 1080p@25 fps, 720@25fps; NTSC: 1080p@30fps, 720@30fps; TVI: PAL: 1080p@25fps, 720@25fps, 720@50fps; NTSC: 1080p@30 fps, 720@30fps, 720@60fps; CVBS: PAL: 960 × 576H; NTSC: 960 × 480H |
| Độ phân giải | 1080P (1920x1080); 720P (1280x720); 960H (704x 576/704x480) |
| Chế độ ngày đêm | Auto(ICR)/Color/B/W |
| BLC | BLC / HLC / WDR |
| WDR | DWDR |
| Cân bằng trắng | Tự động; Thủ công |
| Điều khiển cảm biến | Tự động; Thủ công |
| Chống nhiễu | 2D-NR |
| Đèn thông minh | Có |
| Chống sương mù | Có |
| Zoom kỹ thuật số | 16x |
| Lật hình ảnh | Có |
| Vùng riêng tư | Off/On (4 vùng hình chữ nhật) |
| Mic tích hợp | Có |
| Xuất video | CVI/TVI/AHD/CVBS qua cổng BNC |
| Tổng quan | |
| Nguồn | 12 VDC ± 30% |
| Công suất tiêu thụ | Max 4.2 W (12 VDC, light on) |
| Kích thước chuẩn | 198.4mmx80.2mmx76.2mm (7.81”x3.16”x3.00”) |
| Trọng lượng | Net: 300g; Gross: 450g |
| Nhiệt độ hoạt động | –40 °C to +60 °C (–40 °F to 140 °F) |
| Chuẩn kháng nước | IP67 |
| Chất liệu | Vỏ kim loại |