Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera DAHUA DH-HAC-B1A51P-U-IL-A
– Độ phân giải 5.0MP (2880x1620)
– Chuyển đổi CVI/TVI/AHD/CVBS
– Đèn LED: 20m, hồng ngoại IR: 30m
– Tích hợp Micro
– Ánh sáng kép thông minh,
– Công suất 2.6 W (12 VDC, LED on)
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Dịch vụ liên quan sản phẩm
Camera DAHUA DH-HAC-B1A51P-U-IL-A
– Độ phân giải 5.0MP (2880x1620)
– Chuyển đổi CVI/TVI/AHD/CVBS
– Đèn LED: 20m, hồng ngoại IR: 30m
– Tích hợp Micro
– Ánh sáng kép thông minh,
– Công suất 2.6 W (12 VDC, LED on)
| Camera DAHUA DH-HAC-B1A51P-U-IL-A | |
| Model | DH-HAC-B1A51P-U-IL-A |
| Độ phân giải | 5MP (2880 × 1620) |
| Cảm biến | CMOS |
| Chuyển đổi | CVI/TVI/AHD/CVBS |
| Độ nhạy sáng | 0.02 lux@F2.0 |
| Ống kính | 2.8 mm |
| Đèn LED | 20m |
| Hồng ngoại IR | 30m |
| Chống ngược sáng | DWDR |
| Chế độ ngày đêm | ICR/Day/Night |
| Tự động cân bằng trắng | AWB |
| Tự động bù tín hiệu ảnh | AGC |
| Chống chói | HLC |
| Bù sáng | BLC |
| Chống nhiễu | 2D NR |
| Tích hợp | Micro |
| Chức năng | Ánh sáng kép thông minh (Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode) |
| Công suất | 4 W (12 VDC, LED on). |
| Chất liệu | Nhựa |
| Môi trường làm việc | -40°C ~ +55°C |
| Cân nặng | 0.25kg |
| Kích thước | 159 x 81 x 79 (mm) |