Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera DAHUA DH-IPC-HDW2230TP-AS-S2
– Độ phân giải 2.0MP
– Chuẩn nén H.265+
– Tầm xa hồng ngoại 30m
– Tính năng ICR/DWDR/AWB/AGC/3D-DNR
– Hỗ trợ ONVIF/PoE
– Chuẩn kháng nước IP67
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Dịch vụ liên quan sản phẩm
Camera DAHUA DH-IPC-HDW2230TP-AS-S2
– Độ phân giải 2.0MP
– Chuẩn nén H.265+
– Tầm xa hồng ngoại 30m
– Tính năng ICR/DWDR/AWB/AGC/3D-DNR
– Hỗ trợ ONVIF/PoE
– Chuẩn kháng nước IP67
| Camera DAHUA DH-IPC-HDBW2230EP-S-S2 | |
| Model | DH-IPC-HDBW2230EP-S-S2 |
| Độ phân giải | 2MP 25/30fps@1080P |
| Cảm biến | CMOS kích thước1/2.7" |
| Độ nhạy sáng | 0.005Lux@F1.6 |
| Chuẩn nén | H.265 + |
| Ống kính | 3.6 mm |
| Hồng ngoại | 30m (Smart IR) |
| Chống ngược sáng | DWDR |
| Chế độ ngày đêm | ICR |
| Tự động cân bằng trắng | AWB |
| Tự động bù tín hiệu ảnh | AGC |
| Chống chói | BLC |
| Chống nhiễu | 3D-DNR |
| Tương thích | ONVIF 2.4 |
| Hỗ trợ | Khe cắm thẻ nhớ 256GB Tên miền và P2P |
| Tính năng | Hàng rào ảo Phát hiện xâm nhập Phát hiện điện áp |
| Nguồn | DC12V / PoE (802.3af) |
| Công suất | <5W |
| Nhiệt độ hoạt động | -40° C ~ +60° C |
| Chất liệu | Kim loại + nhựa |
| Chuẩn kháng nước | IP67 |