Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-A2013N3-V-A
– Độ phân giải 2.0 Megapixel
– Cảm biến 1 / 2.8” Sony SNR1s
– Tầm xa quan sát: 50m
– Ống kính 3.6mm
– Công nghệ ICR, BLC, HLC, DWDR, AGC 3D-DNR
– Tích hợp Mic
– Hỗ trợ ONVIF
– Chuẩn kháng nước IP67
– Chất liệu: Nhựa + Kim loại
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Camera KX-A2013N3-V-A
– Độ phân giải 2.0 Megapixel
– Cảm biến 1 / 2.8” Sony SNR1s
– Tầm xa quan sát: 50m
– Ống kính 3.6mm
– Công nghệ ICR, BLC, HLC, DWDR, AGC 3D-DNR
– Tích hợp Mic
– Hỗ trợ ONVIF
– Chuẩn kháng nước IP67
– Chất liệu: Nhựa + Kim loại
| Camera IP KBVISION KX-A2013N3-V-A | |
| Cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS 1/2,8" |
| Độ phân giải tối đa | 1920 (Ngang) × 1080 (Dọc) |
| ROM | 16MB |
| RAM | 64MB |
| Hệ thống quét | Cấp tiến |
| Tốc độ màn trập điện tử | Tự động/Thủ công 1/3 giây–1/100.000 giây |
| Độ sáng tối thiểu | 0,01 lux@F2.0 (Màu, 30 IRE) 0,001 lux@F2.0 (Đen/Trắng, 30 IRE) 0 lux (Bật đèn chiếu sáng) |
| Tỷ lệ S / N | > 56 dB |
| Khoảng cách chiếu sáng | 50 mét (164,04 feet) |
| Điều khiển đèn | Tự động; Thủ công |
| Số đèn chiếu sáng | 4 (Đèn LED hồng ngoại) |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Tiêu cự cố định |
| Ngàm ống kính | M12 |
| Độ dài tiêu cự | 3,6mm; 6mm |
| Khẩu độ tối đa | F2.0 |
| Góc nhìn | 3,6 mm: Cao: 83°; Ngang: 44°; Sâu: 99° 6 mm: Cao: 53°; Thấp: 30°; Sâu: 60° |
| Kiểm soát mống mắt | Cố định |
| Khoảng cách lấy nét gần | 3,6 mm: 0,9 m (2,95 ft) 6 mm: 2,2 m (7,22 ft) |
| Khoảng cách DORI | Phát hiện: 53,7 m Quan sát: 21,5 m Nhận diện: 10,7 m Xác định: 5,4 m |
| Video | |
| Chuẩn néo video | H.265; H.264; H.264B; MJPEG |
| Bộ giải mã thông minh | Thông minh H.265+; Thông minh H.264+ |
| Tỉ lệ khung hình video | Luồng chính: 1920 × 1080@(1–25/30 fps) Dòng phụ: 704 × 576@(1–25 fps)/704 × 480@(1–30 fps) *Các giá trị trên là tốc độ khung hình tối đa của mỗi luồng; đối với nhiều luồng, các giá trị sẽ phụ thuộc vào tổng dung lượng mã hóa |
| Khả năng phát trực tuyến | 2 luồng |
| Độ phân giải | 1080p (1920 × 1080); 1,3M (1280 × 960); 720p (1280 × 720); D1 (704 × 576/704 × 480); VGA (640 × 480); CIF (352 × 288/352 × 240) |
| Kiểm soát tốc độ bit | CBR/VBR |
| Tốc độ bit video | H.264: 32 kbps–6144 kbps; H.265: 32 kbps–6144 kbps |
| Chế độ ngày đêm | Tự động (ICR)/Màu/Đen-trắng |
| BLC | Có |
| WDR | DWDR |
| Cân bằng trắng | Tự động; tự nhiên; đèn đường; ngoài trời; thủ công; tùy chỉnh theo vùng |
| AGC | Có |
| Chống nhiễu | 3D NR |
| Phát hiện chuyển động | TẮT/BẬT (4 vùng, hình chữ nhật) |
| Chiếu sáng thông minh | Có |
| Xoay hình ảnh | 0°/90°/180°/270° (Hỗ trợ 90°/270° với độ phân giải 1080p trở xuống) |
| Gương | ĐúngCó |
| Quan sát riêng tư | 4 khu vực |
| Âm thanh | |
| MIC tích hợp | Có |
| Nén âm thanh | G.711a; G.711Mu; G.726; PCM |
| Báo động | |
| Sự kiện báo động | Ngắt kết nối mạng; xung đột IP; truy cập bất hợp pháp; phát hiện chuyển động; ngoại lệ bảo mật; ngoại lệ đầu vào; thay đổi cường độ |
| Kết nối | |
| Cổng kết nối | RJ-45 (10/100 Base-T) |
| SDK và API | Có |
| An ninh mạng | Mã hóa cấu hình; thực thi đáng tin cậy; Tóm tắt; nhật ký bảo mật; nâng cấp đáng tin cậy; WSSE; khởi động đáng tin cậy; khóa tài khoản; tạo và nhập X.509 chứng nhận; mã hóa video |
| Giao thức mạng | IPv4; IPv6; HTTP; TCP; UDP; ARP; RTP; RTSP; RTCP; SMTP; FTP; SFTP; DHCP; DNS; DDNS; NTP; Đa hướng; ICMP; IGMP |
| Khả năng tương tác | ONVIF (Profile S); CGI |
| Người dùng/Máy chủ | 6 (Tổng băng thông: 36 M) |
| Lưu trữ | FTP |
| Trình duyệt | IEChromeFirefox |
| Phần mềm quản lý | KBiVMS, KBView Plus |
| Tương thích di động | iOS; Android |
| Năng lượng | |
| Nguồn cấp | 12VDC/PoE |
| Tiêu thụ năng lượng | Cơ bản: 1,2 W (12 VDC); 2,0 W (PoE) Tối đa (Công tắc ICR + H.265 + cường độ IR): 3,2 W (12 VDC); 4,4 W (PoE) |
| Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | –40 °C đến +60 °C (–40 °F đến +140 °F) |
| Độ ẩm hoạt động | ≤ 95% |
| Chuẩn kháng nước | IP67 |
| Kết cấu | |
| Vỏ bọc | Kim loại + nhựa |
| Kích thước sản phẩm | 178,5 mm × 94,0 mm × 88,5 mm (7,03" × 3,70" × 3,48") (D x R x C) |
| Khối lượng | Net: 0,49 kg (1,08 pound); Gross: 0,85 kg (1,87 pound) |