Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-C2W
– Độ phân giải 1/2.8" CMOS 2MP, 25/30fps@1080P
– Chuẩn nén H265+
– Công nghệ ICR/DWDR/BLC/3D-DNR
– Ống kính 4 mm
– Smart tracking, Privacy mode, Phát hiện con người, IVS
– Đàm thoại 2 chiều
– Hồng ngoại 15 m
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Hậu mãi và dịch vụ liên quan sản phẩm
☑️Khảo sát và lập dự toán lắp đặt hệ thống.
☑️Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật, cài đặt phần mềm.
☑️Dịch vụ thi công lắp đặt toàn bộ hệ thống CCTV
☑️Dịch vụ bảo trì hệ thống CCTV
Camera KX-C2W
– Độ phân giải 1/2.8" CMOS 2MP, 25/30fps@1080P
– Chuẩn nén H265+
– Công nghệ ICR/DWDR/BLC/3D-DNR
– Ống kính 4 mm
– Smart tracking, Privacy mode, Phát hiện con người, IVS
– Đàm thoại 2 chiều
– Hồng ngoại 15 m
| Camera KBVISION KX-C2W | |
| Model | KX-C2W |
| Cảm biến ảnh | 1/2.8" CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 1920 (H) × 1080 (V) |
| ROM | 128 MB |
| RAM | 128 MB |
| Tốc độ màn trập | 1/3s–1/100,000s |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | Color: 0.05 lux@F1.6 B/W: 0.005 lux@F1.6 0 lux (IR light on) |
| Đèn | 15 m (49.21 ft) |
| Bật tắt đèn | Tự động / Thủ công |
| Số đèn | 1 đèn hồng ngoại |
| Ống kính | |
| Tiêu cự | 4 mm |
| Khẩu độ tối đa | F2.0 |
| Trường quan sát | H: 85.9°; V: 44.9°; D: 103.3° |
| Kiểu mống mắt | Cố định |
| Khoảng cách lấy nét | 0.2 m (0.65 ft) |
| DORI | Phát hiện: 55.2 m Quan sát: 21.8 m Nhận diện: 11 m Xác định: 5.5 m |
| PTZ | |
| Khoảng cách quay quét | Pan: 0° to 325° Tilt: –20° to +100° |
| Tốc độ quay tiêu chuẩn | Pan: 57.7°/s; Tilt: 46.2°/s |
| Tốc độ quay thiết lập sẵn | Pan: 57.7°/s Tilt: 46.2°/s |
| Điểm thiết lập sẵn | 300 |
| Ghi nhớ tắt nguồn | Có |
| Chuyển động nhàn rỗi | Thiết lập trước |
| Video | |
| Nén video | H.264B;Smart H.265+;H.264;H.265;Smart H.264+;MJPEG |
| Độ phân giải | 1080p (1920 × 1080); 960p (1280 × 960); 720p (1280 × 720); D1 (704 × 576/704 × 480); CIF (352 × 288/352 × 240) |
| Luồng video | 2 |
| Tỉ lệ khung hình | Main stream: 1080p/1.3M/720p@(1–25/30 fps) Sub stream 1: D1/CIF@(1–25/30 fps) |
| Chế độ ngày đêm | Auto(ICR)/Color/B/W |
| BLC | BLC; HLC; DWDR |
| WDR | DWDR |
| Cân bằng trắng | Tự động; Trong nhà; Ngoài trời; Theo dõi; Thủ công; Ánh sáng tự nhiên; Đèn đường |
| Điều khiển cảm biến AG | Tự động |
| Chống nhiễu | 2D-NR; 3D-NR |
| Chế độ hồng ngoại | Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode |
| Lật hình ảnh | 180 độ |
| S/N | >55dB |
| Xuất video | CVI/TVI/AHD/CVBS qua cổng BNC |
| Nén audio | PCM; G.711a; G.711Mu; G.726; MPEG2-Layer2; G722.1 |
| Phát hiện con người | Có |
| Phát hiện chuyển động | Có |
| IVS | Có |
| Sự kiện báo động | Phát hiện chuyển động; Nhiệt độ bất thường; Phát hiện âm thanh; Ngắt kết nối; Xung đột IP; Đầy bộ nhớ; Dung lượng trống; |
| Network | |
| Cổng kết nối | RJ-45 (10/100 Base-T) |
| Wifi | Có |
| Tiêu chuẩn wifi | IEEE802.11b;IEEE802.11g;IEEE802.11n |
| Băng tần wifi | 2.4Hz |
| Truyền dữ liệu | 150 Mbps |
| Giao thức mạng | UDP;FTP;RTMP;IPv6;IPv4;IP Filter;DNS;RTCP;HTTP;NTP;SSL;DHCP;RTP;SMTP;HTTPS;T CP/IP;RTSP;DDNS;ARP |
| Phát video | Đơn luồng / Đa luồng |
| User/Host | 20 |
| Lưu trữ | FTP; Micro SD card (512 GB) |
| Trình duyệt | IE: IE 7 and later versions; Chrome; Firefox; Safari |
| Phần mềm quản lý | Player;Cloud Connection;Smart Player; KBiVMS;ConfigTool;NVR;KBView Plus |
| Tương thích mobile | iOS;Android |
| Tổng quan | |
| Nguồn | 5 VDC, 1 A ± 10% (Type-C) |
| Công suất tiêu thụ | 2 W Max: 5 W (illuminator +PTZ +speaker) |
| Kích thước chuẩn | 130.4 mm × Φ 95.5 mm (5.13" × 3.76") |
| Trọng lượng | Net: 250g; Gross: 500g |
| Nhiệt độ hoạt động | –10 °C to +40 °C (14 °F to +104 °F) |
| Bảo vệ | Kháng sét TVS 2000 V Chống sét lan truyền |
| Chất liệu | Kim loại |