Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-C8204S-AM
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 3840×2160
– Cảm biến CMOS 8.0MP
– BLC, WDR, 3D-DNR, Smart IR, AGC
– Ống kính 2.7mm-13.5mm
– Tích hợp Mic
– Hồng ngoại 60m
– Chuẩn chống nước IP67
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Hậu mãi và dịch vụ liên quan sản phẩm
☑️Khảo sát và lập dự toán lắp đặt hệ thống.
☑️Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật, cài đặt phần mềm.
☑️Dịch vụ thi công lắp đặt toàn bộ hệ thống CCTV
☑️Dịch vụ bảo trì hệ thống CCTV
Camera KX-C8204S-AM
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 3840×2160
– Cảm biến CMOS 8.0MP
– BLC, WDR, 3D-DNR, Smart IR, AGC
– Ống kính 2.7mm-13.5mm
– Tích hợp Mic
– Hồng ngoại 60m
– Chuẩn chống nước IP67
| Camera KBVISION KX-C8204S-AM | |
| Model | KX-C8204S-AM |
| Cảm biến ảnh | CMOS 8.0MP (3840×2160 |
| Độ phân giải tối đa | 4K@15fps; 5M@25fps; 4M@25fps; 1080P@25fps. |
| Tính năng | Cân bằng sáng Bù sáng Chống ngược sáng (120dB) Chống nhiễu 3D-DNR Super-adapt giúp camera điều chỉnh và tương thích tốt với nhiều điều kiện ánh sáng khác nhau. Smart IR |
| Hồng ngoại | 60m |
| Tiêu cự | 2.7mm-13.5mm |
| Tiêu chuẩn | Chuẩn chống bụi và nước IP67 Chống va đập IK10 |
| Nguồn | DC12V ±30% |
| Chất liệu | Kim loại |