Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-CF5101S
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải (2592x1944)
– Cảm biến 1/2.7'' Sony Starvis 5.0MP
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR, AGC
– Ống kính 3.6mm
– Tầm xa đèn 20m
– Chuẩn chống nước IP67
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Hậu mãi và dịch vụ liên quan sản phẩm
☑️Khảo sát và lập dự toán lắp đặt hệ thống.
☑️Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật, cài đặt phần mềm.
☑️Dịch vụ thi công lắp đặt toàn bộ hệ thống CCTV
☑️Dịch vụ bảo trì hệ thống CCTV
Camera KX-CF5101S
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải (2592x1944)
– Cảm biến 1/2.7'' Sony Starvis 5.0MP
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR, AGC
– Ống kính 3.6mm
– Tầm xa đèn 20m
– Chuẩn chống nước IP67
| Camera KBVISION KX-CF5101S | |
| Model | KX-CF5101S |
| Cảm biến ảnh | 1/2.7 inch CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 2592 (H) × 1944 (V), 5MP |
| Tốc độ màn trập | PAL: 1/25 s–1/100,000 s NTSC: 1/30 s–1/100,000 s |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | 0.005Lux/F1.2, 0Lux White Light on |
| Tỉ lệ S/N | >65dB |
| Đèn | Đèn trắng: 20m |
| Bật tắt đèn | Tự động / Thủ công |
| Số đèn | 1 đèn trắng |
| PTZ | Pan: 0°–360° Tilt: 0°–180° Rotation: 0°–360° |
| Ống kính | |
| Kiểu | Tiêu cự cố định |
| Ngàm | M12 |
| Tiêu cự | 3.6 mm |
| Khẩu độ tối đa | F1.2 |
| Trường quan sát | H:83°; V: 56°; D: 111° |
| Kiểu mống mắt | Cố định |
| Khoảng cách lấy nét | 1.1m (3.94ft) |
| DORI | Phát hiện: 80 m Quan sát: 32 m Nhận diện: 16 m Xác định: 8 m |
| Video | |
| Tỉ lệ khung hình | CVI: PAL: 5M@20fps, 4M@25fps, 1080P@25fps; NTSC: 5M@20fps, 4M@30fps, 1080P@30fps AHD: PAL: 5M@20fps, 4M@25fps; NTSC: 5M@20fps, 4M@30fps TVI: PAL: 5M@20fps, 4M@25fps; NTSC: 5M@20fps, 4M@30fps CVBS: PAL: 960H; NTSC: 960H |
| Độ phân giải | 5M (2592 × 1944); 4M (2560 × 1440); 1080P (1920 × 1080); 960H (704 × 576/704 × 480); |
| Chế độ ngày đêm | Auto(ICR)/Color/B/W |
| BLC | BLC / HLC / WDR |
| WDR | DWDR |
| Cân bằng trắng | Tự động; Thủ công |
| Điều khiển cảm biến | Tự động; Thủ công |
| Chống nhiễu | 2D-NR |
| Đèn thông minh | Có |
| Lật hình ảnh | Có |
| Vùng riêng tư | Off/On (8 vùng hình chữ nhật) |
| Xuất video | CVI/TVI/AHD/CVBS qua cổng BNC |
| Tổng quan | |
| Nguồn | 12 VDC ± 30% |
| Công suất tiêu thụ | Max 3.0 W (12 VDC, light on) |
| Kích thước chuẩn | 174.5 mm × 70.6 mm × 72.3 mm (6.87" × 2.78" × 2.85") |
| Trọng lượng | Net: 0.33 kg; Gross: 0.44 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | –40 °C to +60 °C (–40 °F to 140 °F) |
| Chuẩn kháng nước | IP67 |
| Chất liệu | Vỏ kim loại |