Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
– CPU: Intel Core i7-1165G7 (4C/12MB/8T/Up to 4.7GHz)
– RAM: 8GB, 8Gx1, DDR4, 2666MHz
– SSD/HDD : 256GB M.2 PCIe NVMe / 1TB 5400 rpm 2.5
– Đồ họa: NVIDIA GeForce MX330 with 2GB GDDR5
– Màn hình : 23.8″ FHD 1920×1080, Non- Touch
– Optical Drive: No DVD
– OS : Windows 10 Home English
– Office: Microsoft(R)Office Home and Student

1. Rear security lock slot| 2. DC power | 3. HDMI-out | 4. HDMI-in | 5. USB 3.1 Gen 2 Type C™ | 6. RJ-45 Ethernet 10/100/1000|
| 7. USB 2.0 Type A | 8. USB 3.1 Gen 1 Type A | 9.USB 3.1 Gen 1 Type A | 10. USB 3.1 Gen 1 Type A | 11. Universal headphone jack | 12. SD Card Reader 3.0 |

1. Chiều cao: 320mm | 2. Chiều rộng: 539,8mm | 3. Chiều sâu: 41. 8 mm |
2. Trọng lượng khởi điểm bao gồm chân đế: 5,2 kg (11,5 lbs).

Nếu bạn đang rất băn khoăn trong việc chọn lựa mua cho mình một Máy bộ Dell Inspiron AIO 5400-i7 chính hãng, Hãy liên hệ ngay với ICT Sài Gòn ngay để sở hữu cho mình một bộ PC AIO chất lượng tốt nhất nhé.
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Đặc biệt khi đặt hàng online bạn sẽ hưởng được một số ưu đãi sau:
▶️Giao nhanh nội thành HCM trong vòng 4h - 6h
▶️Các tỉnh thành khác: 24h-72h (có ship hỏa tốc)
▶️ Miễn phí lắp đặt vận chuyển nội thành HCM
▶️ Hướng dẫn sử dụng theo yêu cầu.
– CPU: Intel Core i7-1165G7 (4C/12MB/8T/Up to 4.7GHz)
– RAM: 8GB, 8Gx1, DDR4, 2666MHz
– SSD/HDD : 256GB M.2 PCIe NVMe / 1TB 5400 rpm 2.5
– Đồ họa: NVIDIA GeForce MX330 with 2GB GDDR5
– Màn hình : 23.8″ FHD 1920×1080, Non- Touch
– Optical Drive: No DVD
– OS : Windows 10 Home English
– Office: Microsoft(R)Office Home and Student
| PC | Dell Inspiron AIO Desktops 5400- 42INAIO540008 |
| CPU | Intel Core i7-1165G7 (4C/12MB/8T/Up to 4.7GHz) |
| Chipset | Integrated in the processor |
| RAM | 8GB, 8Gx1, DDR4, 2666MHz ( 2 Slot) Max 32G |
| SSD /HDD | 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive (Boot) + 1TB 5400 rpm 2.5" SATA Hard |
| VGA card | Intel Iris Xe Graphics NVIDIA GeForce MX330 with 2GB GDDR5 |
| Optical Drive | No DVD |
| Màn hình | 23.8" WVA Full HD ( 1920 x 1080 ) 60Hz , không cảm ứng , Chống chói |
| Ports & connectors | 1 x USB Type C , 3 x USB 3.1 , 1 x USB 2.0 , 3 x 3.5 mm , LAN 1 Gb/s 1 x M.2 NVMe , 1 x 2.5" SATA 2 x HDMI 1.4 Bluetooth 5.1 ; WiFi 802.11ax 1 x SD card slot HD webcam |
| Key & Mouse | Dell Wireless mouse included with Keyboard K636 |
| Trọng lượng | 5.02 kg |
| OS | Windows 10 Home Single Language English Microsoft(R)Office Home and Student 2019 |
| Bảo hành | 12 Tháng. |