Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-A2011S4
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 20m
– Chuẩn chống nước IP67
– Vỏ kim loại
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Camera KX-A2011S4
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 20m
– Chuẩn chống nước IP67
– Vỏ kim loại
| Camera KBVISION KX-A2011S4 | |
| Model | KX-A2011S4 |
| Cảm biến ảnh | 2MP CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 1920 x 1080 |
| Tốc độ màn trập | PAL: 1/25 s–1/100,000 s NTSC: 1/30 s–1/100,000 s |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | 0.02Lux/F2.0, 30IRE, 0Lux IR on |
| Tỉ lệ S/N | >65dB |
| Hồng ngoại | 20m |
| Bật tắt đèn | Tự động / Thủ công |
| Số đèn | 12 (đèn hồng ngoại) |
| PTZ | Pan: 0°–360° Tilt: 0°–78° Rotation: 0°–360° |
| Ống kính | |
| Kiểu | Tiêu cự cố định / Mống mắt cố định |
| Ngàm | M12 |
| Tiêu cự | 3.6 mm; |
| Khẩu độ tối đa | F2.0 |
| Góc nhìn | H: 88° |
| Điều khiển lấy nét | N/A |
| Khoảng cách lấy nét | 900mm (2000mm) 35.43'' (78.74'') |
| DORI | Phát hiện: 53m Quan sát: 21m Nhận diện: 11m Xác định: 5m |
| PTZ | Pan: 0° ~ 360° Tilt: 0° ~ 90° Rotation: 0° ~ 360° |
| Video | |
| Tỉ lệ khung hình | 25/30fps@1080P, 25/30/50/60fps@720P |
| Độ phân giải | 1080P (1920×1080) |
| Chế độ ngày đêm | Auto(ICR) / Thủ công |
| OSD Menu | Đa ngôn ngữ |
| BLC | BLC; HLC; DWDR |
| WDR | DWDR |
| Cân bằng trắng | Tự động / Thủ công |
| Điều khiển cảm biến | AGC |
| Chống nhiễu | 2D-DNR |
| Hồng ngoại thông minh | Tự động / Thủ công |
| Xuất video | BNC / CVBS |
| Tổng quan | |
| Nguồn | 12 VDC ± 25% |
| Công suất tiêu thụ | Max. 3.2 W (12 VDC, IR on) |
| Kích thước chuẩn | 156.3mm×70mm×70mm (6.15"×2.76"×2.76") |
| Trọng lượng | Net: 300g; Gross: 370g |
| Nhiệt độ hoạt động | –40 °C to +60 °C (–40 °F to 140 °F) |
| Chuẩn kháng nước | IP67 |
| Chất liệu | Kim loại |