Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-C2102LQ-A
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 30m
– Chuẩn chống nước IP67
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Hậu mãi và dịch vụ liên quan sản phẩm
☑️Khảo sát và lập dự toán lắp đặt hệ thống.
☑️Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật, cài đặt phần mềm.
☑️Dịch vụ thi công lắp đặt toàn bộ hệ thống CCTV
☑️Dịch vụ bảo trì hệ thống CCTV
Camera KX-C2102LQ-A
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 30m
– Chuẩn chống nước IP67
| Camera KBVISION KX-C2102LQ-A | |
| Model | KX-C2102LQ-A |
| Cảm biến ảnh | 1/2.7 Sony SNR1s |
| Độ phân giải tối đa | 1920 x 1080 |
| Ống kính | 3.6 mm |
| Xuất hình ảnh | CVI / TVI / AHD / Analog |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | 0.02Lux/F1.9, 30IRE, 0Lux IR on |
| Tỉ lệ S/N | >65dB |
| Hồng ngoại | 30m |
| Tích hợp | Mic |
| Chống ngược sáng | BLC; DWDR |
| Tự động cân bằng trắng | AWB |
| Tự động bù tín hiệu | AGC |
| Chống nhiễu | 2D-DNR |
| Tích hợp | Mic |
| Chuẩn kháng nước | IP67 |
| Nguồn | DC12V ±30% |
| Chất liệu | Nhựa + kim loại |