Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-A2012S4
– Camera 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 30m
– Chuẩn chống nước IP67
– Vỏ nhựa
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Camera KX-A2012S4
– Camera 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 30m
– Chuẩn chống nước IP67
– Vỏ nhựa
| Camera KBVISION KX-A2012S4 | |
| Model | KX-A2012S4 |
| Cảm biến ảnh | 1/2.7" CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 1920 x 1080 |
| Tốc độ màn trập | PAL: 1/25 s–1/100,000 s NTSC: 1/30 s–1/100,000 s |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | 0.02Lux/F2.0, 30IRE, 0Lux IR on |
| Tỉ lệ S/N | >65dB |
| Hồng ngoại | 30m |
| Bật tắt đèn | Tự động / Thủ công |
| Số đèn | 12 (đèn hồng ngoại) |
| Ống kính | |
| Kiểu | Tiêu cự cố định / Mống mắt cố định |
| Tiêu cự | 3.6 mm |
| Khẩu độ tối đa | F2.0 |
| Góc nhìn | H: 88° |
| Điều khiển lấy nét | N/A |
| Khoảng cách lấy nét | 900mm (2000mm) 35.43'' (78.74'') |
| PTZ | Pan: 0° ~ 360° Tilt: 0° ~ 90° Rotation: 0° ~ 360° |
| DORI | Phát hiện: 46.9m Quan sát: 18.8m Nhận diện: 9.4m Xác định: 4.7m |
| Video | |
| Tỉ lệ khung hình | Frame Rate 25/30fps@1080P, 25/30/50/60fps@720P |
| Độ phân giải | 1080p (1920 × 1080) |
| Chế độ ngày đêm | Tự động ICR / Thủ công |
| OSD Menu | Đa ngôn ngữ |
| BLC | BLC; HLC; DWDR |
| WDR | DWDR |
| Cân bằng trắng | Tự động / Thủ công |
| Điều khiển cảm biến | AGC |
| Chống nhiễu | 2D |
| Hồng ngoại thông minh | Tự động / Thủ công |
| Xuất video | BNC/CVBS |
| Tổng quan | |
| Nguồn | 12 VDC ± 25% |
| Công suất tiêu thụ | Max. 3.2 W (12 VDC, IR on) |
| Kích thước chuẩn | Φ93.4mm×79.4mm (Φ3.68"×3.13") |
| Trọng lượng | Net: 280g; Gross: 350g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ +60°C (-40°F ~ +140°F) |
| Chuẩn kháng nước | IP67 |
| Chất liệu | Nhựa |