Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-A2112C4
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 20m
– Chuẩn chống nước IP67
– Vỏ nhựa
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Camera KX-A2112C4
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 20m
– Chuẩn chống nước IP67
– Vỏ nhựa
| Camera KBVISION KX-A2112C4 | |
| Model | KX-A2112C4 |
| Cảm biến ảnh | 2MP CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 1920 x 1080 |
| Tốc độ màn trập | PAL: 1/25 s–1/100,000 s NTSC: 1/30 s–1/100,000 s |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | 0.04 lux@F2.0 (Color, 30 IRE) 0.004 lux@F2.0 (B/W, 30 IRE) 0 lux (Illuminator on) |
| Tỉ lệ S/N | >65dB |
| Hồng ngoại | 20m |
| Bật tắt đèn | Tự động / Thủ công |
| Số đèn | 1 (đèn hồng ngoại) |
| PTZ | Pan: 0°–360° Tilt: 0°–78° Rotation: 0°–360° |
| Ống kính | |
| Kiểu | Tiêu cự cố định |
| Ngàm | M12 |
| Tiêu cự | 2.8 mm; 3.6 mm; 6 mm; |
| Khẩu độ tối đa | F2.0 |
| Trường quan sát | 2.8 mm: H: 100°; V: 53°; D: 120° 3.6 mm: H: 82°; V: 42°; D: 98° 6 mm: H: 53°; V: 30°; D: 60° |
| Kiểm soát mống mắt | Cố định |
| Khoảng cách lấy nét | 2.8 mm: 0.6 m (1.97 ft) 3.6 mm: 1.0 m (3.28 ft) 6 mm: 2.0 m (6.56 ft) |
| DORI | Phát hiện: 46.9m Quan sát: 18.8m Nhận diện: 9.4m Xác định: 4.7m |
| Video | |
| Tỉ lệ khung hình | CVI: PAL: 1080p@25 fps; 720p@25 fps NTSC: 1080p@30 fps; 720p@30 fps TVI: PAL: 1080p@25 fps; 720p@25 fps NTSC: 1080p@30 fps; 720p@30 fps AHD: PAL: 1080p@25 fps; 720p@25 fps NTSC: 1080p@30 fps; 720p@30 fps CVBS: PAL: 960H NTSC: 960H |
| Độ phân giải | 1080p (1920 × 1080); 720p (1280 × 720); 960H (960 × 576/960 × 480) |
| Chế độ ngày đêm | Auto(ICR)/Color/B/W |
| BLC | BLC; HLC; DWDR |
| WDR | DWDR |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| Điều khiển cảm biến | Tự động / Thủ công |
| Chống nhiễu | 2D-DNR |
| Hồng ngoại thông minh | Có |
| Lật hình ảnh | Có |
| Vùng riêng tư | Off/On (8 vùng, hình chữ nhật) |
| Xuất video | CVI/TVI/AHD/CVBS |
| Tổng quan | |
| Nguồn | 12 VDC ± 30% |
| Công suất tiêu thụ | Max. 2.3 W (12 VDC, IR on) |
| Kích thước chuẩn | Φ85.4 mm × 68.8 mm (Φ3.36" × 2.71") |
| Kích thước đóng gói | 109 mm × 109 mm × 85 mm (4.29" × 4.29" × 3.35") |
| Trọng lượng | 259g |
| Nhiệt độ hoạt động | –40 °C to +60 °C (–40 °F to 140 °F) |
| Chất liệu | Nhựa |