Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-C2004S5
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 50m
– Chuẩn chống nước IP67
– Vỏ kim loại
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Camera KX-C2004S5
– 4 in 1 (CVI, TVI, AHD, Analog)
– Độ phân giải 1920 x 1080
– 1 / 2.7" Sony NIR 2.0MP
– BLC, WDR, 2D-DNR, Smart IR
– Ống kính 3.6mm
– Hồng ngoại 50m
– Chuẩn chống nước IP67
– Vỏ kim loại
| Camera KBVISION KX-C2121S5-A | |
| Model | KX-C2004S5 |
| Cảm biến ảnh | 1/2.7 inch CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 1920 x 1080 |
| Tốc độ màn trập | PAL: 1/25 s–1/100,000 s NTSC: 1/30 s–1/100,000 s |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | 0.02Lux/F1.9, 30IRE, 0Lux IR on |
| Tỉ lệ S/N | >65dB |
| Hồng ngoại | 50m |
| Bật tắt đèn | Tự động / Thủ công |
| Số đèn | 1 (đèn hồng ngoại) |
| PTZ | Pan: 0°–360° Tilt: 0°–78° Rotation: 0°–360° |
| Ống kính | |
| Kiểu | Tiêu cự cố định |
| Ngàm | M12 |
| Tiêu cự | 2.8 mm; 3.6 mm; 6 mm |
| Khẩu độ tối đa | F1.9 |
| Trường quan sát | 2.8 mm: 119°(D) x 101°(H) x 54°(V) 3.6 mm: 100°(D) x 84°(H) x 45°(V) 6 mm: 60°(D) x 56°(H) x 30°(V) |
| Kiểu mống mắt | Cố định |
| Khoảng cách lấy nét | 2.8 mm: 0.5 m (1.7 ft) 3.6 mm: 0.8 m (2.6 ft) 6 mm: 2 m (6.6 ft) |
| DORI | Phát hiện: 49.7 m Quan sát: 19.9 m Nhận diện: 9.9 m Xác định: 5 m |
| Video | |
| Tỉ lệ khung hình | CVI: 1080P@25/30fps; 720P@25/30fps; 720P@50/60fps; AHD: 1080P@25/30fps; 720P@25/30fps; TVI: 1080P@25/30fps; 720P@25/30fps; 720P@50/60fps; CVBS: 960H |
| Độ phân giải | 1080P (1920×1080); 720P (1280×720); 960H (960× 576/960×480) |
| Chế độ ngày đêm | Tự động chuyển bởi ICR |
| BLC | BLC; HLC; DWDR |
| WDR | DWDR |
| Cân bằng trắng | Tự động / Thủ công |
| Điều khiển cảm biến | Tự động / Thủ công |
| Chống nhiễu | 2D-DNR |
| Hồng ngoại thông minh | Có |
| Chống sương mù | Có |
| Lật hình ảnh | Có |
| Vùng riêng tư | Off/On (8 vùng hình chữ nhật) |
| Xuất video | CVI/TVI/AHD/CVBS qua cổng BNC |
| Tổng quan | |
| Nguồn | 12 VDC ± 30% |
| Công suất tiêu thụ | Max. 3.2 W (12 VDC, IR on) |
| Kích thước chuẩn | φ106.0 mm × 93.6 mm (φ4.17" × 3.69") |
| Trọng lượng | Net: 440g; Gross: 590g |
| Nhiệt độ hoạt động | –40 °C to +60 °C (–40 °F to 140 °F) |
| Chuẩn kháng nước | IP67 |
| Chất liệu | Kim loại |