Giao hàng nhanhGiao nội thành TP.HCM trong 4h
1 đổi 1Trong 7 ngày đầu sử dụng nếu máy lỗi
Hỗ trợ trả gópHỗ trợ trả góp thẻ tín dụng, CCCD
Đặt hàng onlineGiao hàng COD toàn quốc, kiểm tra hàng
Camera KX-S5W
– 1/2.8" CMOS 5MP, 25/30fps@2560x1920
– Chuẩn nén H265+
– Phát hiện con người, phát hiện xe
– Ống kính 3.6 mm
– Smart tracking, IVS, Auto ICR, DWDR
– Đàm thoại 2 chiều
– Tầm đèn ban đêm: 30m
Bạn đánh giá sao về sản phẩm này
Please login to write review!
Dịch vụ liên quan sản phẩm
Camera KX-S5W
– 1/2.8" CMOS 5MP, 25/30fps@2560x1920
– Chuẩn nén H265+
– Phát hiện con người, phát hiện xe
– Ống kính 3.6 mm
– Smart tracking, IVS, Auto ICR, DWDR
– Đàm thoại 2 chiều
– Tầm đèn ban đêm: 30m
| Camera KBVISION KX-S5W | |
| Model | KX-S5W |
| Cảm biến ảnh | 1/2.8" CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 2560(H) x 1920(V) |
| Tốc độ màn trập | 1s–1/100,000s |
| Đèn ban đêm | 30 m |
| Bật tắt đèn | Tự động |
| Số đèn | 2 đèn hồng ngoại; 2 đèn LED |
| Ống kính | |
| Tiêu cự | 4.0 mm |
| Khẩu độ tối đa | F1.6 |
| Trường quan sát | H: 80.4°; V: 58.1°; D: 104.8° |
| Khoảng cách lấy nét | 0.3m |
| PTZ | Pan: 0° - 345°; Tilt: 0° - 80° |
| Preset | 300 |
| Báo động | |
| IVS | Hàng rào ảo; Khu vực cấm |
| Phát hiện con người | Có |
| SMD | SMD 3.0 |
| Đèn cảnh báo | Có |
| Âm thanh cảnh báo | Có |
| Video | |
| Nén video | Smart H.265+; H.265; Smart H.264+; H.264B; H.264M; H.264H; MJPEG |
| Độ phân giải | 5M (2560x1920); 4M (2560x1440); 3M (2304x1296); 1080p (1920x1080); 720p (1280x720); D1 (704x576/704x480); CIF (352x288/352x240) |
| Luồng video | 2 |
| Tỉ lệ khung hình | Main stream: 5M/4M/3M/1080p/1.3M/720p@(1-/25/30fps) Sub stream: D1/VGA/CIF@(1-25/30fps) |
| Chế độ ngày đêm | Auto(ICR); Color/B/W |
| WDR | DWDR |
| Lật hình ảnh | 180 độ |
| Nén âm thanh | PCG; G.711a; G.711Mu; G.726; |
| Network | |
| Cổng kết nối | RJ-45 (10/100 Base-T) |
| Wifi | Có |
| Tiêu chuẩn wifi | IEEE802.11b;IEEE802.11g;IEEE802.11n |
| Băng tần wifi | 2.4Hz |
| Lưu trữ | Micro SD card (up to 256 GB) ; FTP |
| Trình duyệt | IE: IE 7 and later versions; Chrome; Firefox; Safari |
| Tương thích mobile | iOS; Android |
| Tổng quan | |
| Nguồn | 12 VDC, 1 A ± 10% (Type-C) |
| Kích thước chuẩn | 140.5mm x φ111.0mm |
| Trọng lượng | 500g |
| Nhiệt độ hoạt động | –10 °C to +45 °C (+14 °F to +113 °F) |